Starfsmenn Barna- og fjölskyldustofu

Nafn Starfsheiti Skipulagseining Netfang
Alda Ingibergsdóttir Sálfræðingur Farsældarsvið alda.ingibergsdottir(hjá)bofs.is
Arndís Anna Hilmarsdóttir MST meðferðaraðili MST arndis.a.hilmarsdottir(hjá)bofs.is
Atli Erlendsson Hópstjóri Stuðlar atli.erlendsson(hjá)studlar.is
Atli Viðar Bragason Sálfræðingur Farsældarsvið atli.vidar.bragason(hjá)bofs.is
Auðunn Jónsson Hópstjóri Stuðlar audunn.jonsson(hjá)studlar.is
Aþena Mjöll Pétursdóttir Hópstjóri Lækjarbakki athena.mjoll.petursdottir(hjá)bofs.is
Ásdís Sigríður Ásgeirsdóttir Lögfræðingur Gæðasvið asdis.sigridur.asgeirsdottir(hjá)bofs.is
Ásta Sigurðardóttir Sálfræðingur Barnahús asta.sigurdardottir(hjá)barnahus.is
Bragi Þór Sigurðsson Hópstjóri Stuðlar bragi.thor.sigurdsson(hjá)studlar.is
Brynjar Örnuson Guðnason Verkefnastjóri Gæðasvið brynjar.ornuson.gudnason(hjá)bofs.is
Dagný Gunnarsdóttir Deildastjóri Stuðlar dagny.gunnarsdottir(hjá)studlar.is
Dóra Kristín Briem Fjármálastjóri Fjármála- og mannauðssvið dora.kristin.briem(hjá)bofs.is
Dögg Þrastardóttir Forstöðumaður Lækjarbakki dogg.thrastardottir(hjá)bofs.is
Elín Hjartardóttir Stolzenwald Verkefnastjóri Lækjarbakki elin.hjartardottir(hjá)bofs.is
Ellen Svava Guðlaugsdóttir MST meðferðaraðili MST ellen.svava.gudlaugsdottir(hjá)bofs.is
Erla Margrét Hermannsdóttir Sálfræðingur Stuðlar erla.margret.hermannsdottir(hjá)studlar.is
Eva Dögg Sigurðardóttir Tölfræðingur Gæðasvið eva.dogg.sigurdardottir(hjá)bofs.is
Funi Sigurðsson Framkvæmdastjóri Meðferðarsvið funi.sigurdsson(hjá)bofs.is
Geirný Sigurðardóttir Verkefnastjóri Barnahús geirny.sigurdardottir(hjá)barnahus.is
Grétar Örn Hostert Deildastjóri Stuðlar gretar.orn.hostert(hjá)studlar.is
Guðbjörg Erlingsdóttir Verkefnastjóri Lækjarbakki gudbjorg.erlingsdottir(hjá)bofs.is
Guðbjörg Gréta Steinsdóttir Félagsráðgjafi Farsældarsvið gudbjorg.g.steinsdottir(hjá)bofs.is
Guðfinna Jenný Þorsteinsdóttir Settur forstöðumaður Lækjarbakki gudfinna.jenny.thorsteinsdottir(hjá)bofs.is
Guðríður Þóra Gísladóttir MST meðferðaraðili MST gudridur.thora.gisladottir(hjá)bofs.is
Guðrún Inga Guðmundsdóttir Teymisstjóri MST gudrun.inga.gudmundsdottir(hjá)bofs.is
Guðrún Jónsdóttir Félagsráðgjafi Farsældarsvið gudrun.jonsdottir(hjá)bofs.is
Guðrún Sigurjónsdóttir Framkvæmdastjóri Fjármála- og mannauðssvið gudrun.sigurjonsdottir(hjá)bofs.is
Guðrún Þorleifsdóttir Framkvæmdastjóri Gæðasvið gudrun.thorleifsdottir(hjá)bofs.is
Hafdís Una Guðnýjardóttir Lögfræðingur Gæðasvið hafdis.una.gudnyjardottir(hjá)bofs.is
Halla Björk Marteinsdóttir Félagsfræðingur Farsældarsvið halla.bjork.marteinsdottir(hjá)bofs.is
Haraldur Einar Hannesson Hópstjóri Lækjarbakki haraldur.einar.hannesson(hjá)bofs.is
Harpa Oddbjörnsdóttir Sálfræðingur og sérhæfður rannsakandi Barnahús harpa.oddbjornsdottir(hjá)barnahus.is
Helga Rúna Péturs MST meðferðaraðili MST helga.runa.peturs(hjá)bofs.is
Helga Skúla Magnúsdóttir Hópstjóri Lækjarbakki helga.skula.magnusdottir(hjá)bofs.is
Hjördís Auður Árnadóttir Sálfræðingur Meðferðarsvið hjordis.arnadottir(hjá)studlar.is
Hulda Ragnarsdóttir Verkefnastjóri Stuðlar hulda.ragnarsdottir(hjá)studlar.is
Ingibjörg María Guðmundsdóttir Sálfræðingur Farsældarsvið ingibjorg.maria.gudmundsdottir(hjá)bofs.is
Ingibjörg Markúsdóttir Teymisstjóri MST ingibjorg.markusdottir(hjá)bofs.is
Ísak Freyr Hafdísarson Hópstjóri Bjargey isak.freyr.hafdisarson(hjá)bofs.is
Jón Vilberg Jónsson Hópstjóri Stuðlar jon.vilberg.jonsson(hja)studlar.is
Kolbrún Karlsdóttir Sálfræðingur og sérhæfður rannsakandi Barnahús kolbrun.karlsdottir(hjá)barnahus.is
Kristín Birna Björnsdóttir Sálfræðingur og sérhæfður rannsakandi Barnahús kristin.birna.bjornsdottir(hjá)barnahus.is
Kristín Einarsdóttir MST meðferðaraðili MST kristin.einarsdottir(hjá)bofs.is


Kristján Kristjánsson Deildarstjóri Fannafold kristjan.kristjansson(hjá)studlar.is
Linda Hrönn Ingadóttir Sálfræðingur Farsældarsvið linda.hronn.ingadottir(hjá)bofs.is
Margrét K. Magnúsdóttir Forstöðumaður Barnahús margret.k.magnusdottir(hjá)barnahus.is
María Gunnarsdóttir Verkefnastjóri Fjármála-og mannauðssvið maria.gunnarsdottir(hjá)bofs.is
Marta María Ástbjörnsdóttir Teymisstjóri MST marta.maria.astbjornsdottir(hjá)bofs.is
Martin Bruss Smedlund Sérfræðingur Meðferðarsvið martin.b.smedlund(hjá)bofs.is
Matthías B. Matthíasson Hópstjóri Stuðlar matthias.b.matthiasson(hjá)studlar.is
Ólína Freysteinsdóttir Forstöðumaður Bjargey olina.freysteinsdottir(hjá)bofs.is
Ólöf Ásta Farestveit Forstjóri Barna- og fjölskyldustofu olof.asta.farestveit(hjá)bofs.is
Ólöf Edda Guðjónsdóttir Sálfræðingur Farsældarsvið olof.edda.gudjonsdottir(hjá)bofs.is
Paola Cardenas Sálfræðingur og fjölskyldufræðingur Barnahús paola.cardenas(hjá)barnahus.is
Páll Ólafsson Framkvæmdarstjóri Farsældarsvið pall.olafsson(hjá)bofs.is
Ragna B Sigursteinsdóttir Þjónustufulltrúi Fjármála- og mannauðssvið ragna.b.sigursteinsdottir(hjá)bofs.is
Ragnar Snorrason Hópstjóri Stuðlar ragnar.snorrason(hjá)studlar.is
Rut Erla Magnúsdóttir Þjónustufulltrúi Barnahús rut.erla.magnusdottir(hjá)barnahus.is
Sigríður Ólafsdóttir Verkefnastjóri Stuðlar sigridur.olafsdottir(hjá)studlar.is
Sigríður Snorradóttir MST meðferðaraðili MST sigridur.snorradottir(hjá)bofs.is
Sigríður Stella Viktorsdóttir MST meðferðaraðili MST stella.viktorsdottir(hjá)bofs.is
Sigurbjörg Yngvadóttir Skjala- og gæðastjóri Gæðasvið sigurbjorg.yngvadottir(hjá)bofs.is
Sigurrós Friðriksdóttir Sálfræðingur Barnahús sigurros.fridriksdottir(hjá)barnahus.is
Snjólaug Birgisdóttir MST meðferðaraðili MST snjolaug.birgisdottir(hjá)bofs.is
Stella Sigurðardóttir Sérfræðingur Fjármála-og mannauðssvið stella.sigurðardottir(hjá)bofs.is
Unnsteinn Tryggvason Hópstjóri Bjargey unnsteinn.tryggvason(hjá)bofs.is
Unnur Agnes Jónsdóttir Lögfræðingur Gæðasvið unnur.agnes.jonsdottir(hjá)bofs.is
Unnur Helga Ólafsdóttir Félagsráðgjafi Farsældarsvið unnur.helga.olafsdottir(hjá)bofs.is
Úlfur Einarsson Forstöðumaður Stuðlar ulfur.einarsson(hjá)studlar.is
Þorbjörg Sveinsdóttir Sálfræðingur og sérhæfður rannsakandi Barnahús thorbjorg.sveinsdottir(hjá)barnahus.is
Þóra Ingimundardóttir MST meðferðaraðili MST thora.ingimundardottir(hjá)bofs.is
Þórarinn Freyr Grettisson MST meðferðaraðili MST thorarinn.freyr.grettisson(hjá)bofs.is
Þórey Rósa Stefánsdóttir Sérfræðingur Fjármála- og mannauðssvið thorey.rosa.stefansdottir(hjá)bofs.is

Þetta vefsvæði byggir á Eplica